Bảng giá Cisco Switch Catalyst mới 100% & có đầy đủ hộp và phụ kiện Cisco

Đảm bảo các thiết bị Cisco mới 100% từ hãng Cisco nhập nguyên hộp có chứng nhận chính hãng và thời gian sản xuất, tất cả thiết bị Cisco bảo hành 01 năm:

Đáp ứng đặt mua số lượng nhiều.

Đảm bảo giá cả thấp nhất và hỗ trợ tốt nhất trên thị trường

1/ Cisco Switch Catalyst 2960S &  2960X

2/ Cisco Switch Catalyst 3560G & 3560X

3/ Cisco Switch Catalyst 3750X

4/ Cisco Switch Catalyst 4507R+E & network module

5/ Các SFP+ Modules & các SFP+ transceiver 1G & 10G, Power Supply (AC/DC)

=====================================================

Xem danh sách thiết bị Cisco Switch Catalyst kèm mô tả,  giá cả nhấn link bên dưới:

- See more at: http://www.thietbimangcu.com/Thiet_Bi_Mang_Cisco/Router_Cisco/Cisco_1841#st

- See more at: http://www.thietbimangcu.com/Thiet_Bi_Mang_Cisco/Router_Cisco/Cisco_1841#sthash.UsvnBZFh.dpuf

 

Liên hệ : Công ty TNHH Hệ thống Mạng & CNTT Việt Nam (VNIT)

Địa chỉ : A4 Lô 6 Đô thị Định Công, Hoàng Mai, Hà nội (đằng sau bênh viện Bưu Điện).              
Tel : 04-62920497;  mobi: 84-912152390

Email : This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. This e-mail address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.

Website: http://www.vncs.com.vn

TT

Mã sản phẩm

Mô tả sản phẩm

Cisco List Price

Giá bán của VNIT 

 

1/ Cisco Catalyst Switchs

     

1

WS-C2960CG-8TC-L   

Catalyst 2960C Switch 8 GE, 2 x Dual Uplink, LAN Base 

1,095

$776

2

WS-C2960-24PC-S

Cat 2960 24 10/100 PoE +2 T/SFP LAN Lite Image

$1,230

$1,064

         

3

WS-C2960S-24TS-S   

Catalyst 2960S 24 GigE, 2 x SFP LAN Lite

$1,895

$1,064

4

WS-C2960S-24PS-L

Catalyst 2960S 24 GigE PoE 370W, 4 x SFP LAN Base

$3,195

$1,848

5

WS-C2960S-24TD-L

Catalyst 2960S 24 GigE, 2 x 10G SFP+ LAN Base 

$3,795

$2,176

7

WS-C2960S-48TS-L  

Catalyst 2960S 48 GigE, 4 x SFP LAN Base 

$4,615

$2,280

8

WS-C2960S-48LPS-L

Catalyst 2960S 48 GigE PoE 370W, 4 x SFP LAN Base 

$6,155

$2,944

         

9

WS-C2960X-24TS-L

Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

$2,395

$1,272

10

WS-C2960X-24PS-L

Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 

$3,195

$1,760

11

WS-C2960X-24TD-L

Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

$3,795

$2,208

12

WS-C2960X-24PD-L

Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 

$4,595

$2,632

         

13

WS-C2960X-48TS-L

Catalyst 2960-X 48 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base 

$4,195

$2,296

14

WS-C2960X-48LPS-L

Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base 

$5,595

$3,040

15

WS-C2960X-48FPS-L

Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base 

$6,595

$3,472

16

WS-C2960X-48TD-L

Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

$5,595

$3,064

17

WS-C2960X-48LPD-L

Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 370W, 2 x 10G SFP+ LAN Base

$6,995

$3,840

18

WS-C2960X-48FPD-L

Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 2 x 10G SFP+, LAN Base 

$7,995

$4,568

         

19

WS-C3560G-48TS-S 

Catalyst 3560 48 10/100/1000T + 4 SFP + IPB Image

 

$3,600

20

WS-C3560X-24T-L

Catalyst 3560X 24 Port Data LAN Base 

3,400

$1,864

21

WS-C3560X-24T-S    

Catalyst 3560X 24 Port Data IP Base 

$4,300

$2,288

         

22

WS-C3750X-24T-L

Catalyst 3750X 24 Port Data LAN Base

$5,200

$2,720

23

WS-C3750X-24T-S

Catalyst 3750X 24 Port Data IP Base 

$6,500

$3,184

24

WS-C3750X-24P-L

Catalyst 3750X 24 Port PoE LAN Base 

$6,000

$2,944

25

WS-C3750X-48T-L    

Catalyst 3750X 48 Port Data LAN Base 

$8,900

$4,384

27

WS-C3750X-48T-S 

Catalyst 3750X 48 Port Data IP Base

$11,500

$5,128

28

WS-C3750X-48P-L

Catalyst 3750X 48 Port PoE LAN Base

$10,400

$5,520

29

WS-C3750X-12S-S

Catalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Base

$10,000

$5,440

         

30

WS-C4507R+E

Catalyst4500E 7 slot chassis for 48Gbps/slot, fan, no ps 

$6,995

$3,360

31

WS-X45-SUP6L-E

Cat4500 E-SeriesSup6-ELite,2x10GEX2 w/TwinGig 

$8,997

$4,136

32

WS-X4748-RJ45-E

Catalyst 4500 E-Series 48-Port 10/100/1000 

$6,995

$2,920

33

WS-X6748-GE-TX

Cat6500 48-port 10/100/1000 GE Mod: fabric enabled, RJ-45

$20,000

$2,400

34

WS-X4712-SFP+E

Catalyst 4500 E-Series 12-Port 10GbE (SFP+) 

26995

$8,880

 

2/ Ports & SPF Modules, Power Supply

     
         

1

C3KX-NM-1G=

Catalyst 3K-X 1G Network Module 

$500

$248

2

C3KX-NM-10G

Catalyst 3K-X 10G Network Module 

$2,500

$1,216

3

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module optional 

$1,195

$624

4

GLC-SX-MMD=

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM 

$500

$104

5

GLC-LH-SMD=

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM 

$995

$152

6

GLC-T=

1000BASE-T SFP 

$395

$168

7

SFP-10G-LR=

10GBASE-LR SFP Module 

$3,995

$752

8

SFP-10G-SR=

10GBASE-SR SFP Module 

$995

$240

9

C3KX-PWR-715WAC=

Catalyst 3K-X 715W AC Power Supply 

$1,000

$392

10

C3KX-PWR-350WAC=

Catalyst 3K-X 350W AC Power Supply 

$500

$264

11

C3KX-PWR-440WDC=

Catalyst 3K-X 400W DC Power Supply 

$500

$360

12

C3850-NM-4-1G

Cisco Catalyst 3850 4 x 1GE Network Module 

$500

$304

13

C3850-NM-4-10G=

Cisco Catalyst 3850 4 x 10GE Network Module 

$4,000

$2,280

 
 

- See more at: http://thietbimangcu.com/#sthash.OrhxALn8.dpuf